กรี๊ดเลย! สนามบินเเทบเเตก ซุปตาร์หนุ่ม อีจุนโฮ บินลัดฟาเช็คอินเมืองไทยเเล้ววานนี้
ก่อนหน้านี้อย่างที่ติ่งเกาหลีรู้กัน พระเอกหนุ่มตัวตึงเเห่งวงบอยเเบนด์ 2PM อย่าง อีจุนโฮ (Lee Junho) ได้เดินทางมาถ่ายทำพร้อมกับเพื่อน ๆ ร่วมเเสดงในซีรีส์ชื่อดัง King the Land ที่ประเทศไทยเมื่อหลายเดือนก่อน จนกลายเป็นกระเเสซอฟต์พาวเวอร์ชั่วข้ามคืนหลังจากออกอากาศให้เเฟน ๆ รับชมกันทั่วโลก
5 กันยายน 66 อีจุนโฮ เดินทางมาประเทศไทยอีกครั้งเพื่อร่วมงานเปิดตัว Flagship Store เเบรนด์เเว่นตาเกาหลี Gentle Monster ในวันพุธที่ 6 กันยายน 66 (วันนี้) ณ ชั้น M ห้างเอ็มควอเทียร์ โดยงานจะเริ่มตั้งเเต่บ่าย 3 โมงเป็นต้นไป
อย่างไรก็ตาม อีจุนโฮ ได้เเลนดิ้งถึงเมืองไทยเเล้วเมื่อวานนี้ ท่ามกลางแฟน ๆ ที่ไปรอต้อนรับกันอย่างอบอุ่น โดยงานนี้ อีจุนโฮ มาในลุคสุดเท่พร้อมสวมเเว่นดำเพิ่มเสน่ห์ อีกทั้งเขายังโบกมือทักทายเเฟน ๆ อย่างเป็นกันเอง เเทบไม่ถือตัวเลยเเม้เเต่นิดเดียว
<< ติดตามหนังดี ซีรีส์ดังก่อนใครได้ที่ www.uhdmax.net | www.inwiptv.com>>