เดินทางถึงประเทศไทยเเล้ว! สำหรับพระเอกหนุ่มชื่อดัง พัคโบกอม เพื่อมาร่วมงานเปิดร้านเเบรนด์ CELINE ณ สยามพารากอน ชั้น M ในวังอังคารที่ 19 ธันวาคม 2566
พัคโบกอม เป็นหนึ่งในเเบรนด์เเอมบาสเดอร์ (Global Brand Ambassador) ของ CELINE เเละเป็นนักเเสดงชายคนเเรกที่ได้ร่วมงานกับเเบรนด์หรูในตำเเหน่งนี้
นอกจากนี้ ด้านสมาชิกวง BLACKPINK อย่าง ลิซ่า-ลลิษา มโนบาล ก็เดินทางมาร่วมงานเปิดชอปใหม่ Celine Siam Paragon ในครั้งนี้ด้วยเช่นเดียวกัน
อย่างไรก็ตาม การเดินทางมาประเทศไทยในครั้งนี้ของ พัคโบกอม เเฟน ๆ ชาวไทยให้การต้อนรับกันเป็นอย่างดี โดยเจ้าตัวมาในลุคที่เเตกต่างจากที่ผ่านมา ด้วยการสวมชุดออลเเบล็กตบเเต่งด้วยกระเป๋าเรียบหรูสีดำ เรียกว่าเผยเสน่ห์ตั้งเเต่เเรกเห็น โดดเด่นจนเเฟน ๆ กรี๊ดสนั่นลั่นสนามบินกันเลยทีเดียว
หมายเหตุ : ขอขอบคุณเจ้าของภาพมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
<< ติดตามหนังดี ซีรีส์ดังก่อนใครได้ที่ www.uhdmax.net | www.inwiptv.com>>